Tsarkake da deodorizer mai kunna tace carbon
Tsarkake da deodorizer mai kunna tace carbon
Tace Carbon hanya ce ta tacewa da ke amfani da guntun carbon da aka kunna don cire gurɓatawa da ƙazanta da kuma amfani da tallan sinadarai.Lokacin da abu ya tallata wani abu, yana manne da shi ta hanyar jan hankali na sinadarai.Babban farfajiyar gawayi da aka kunna yana ba shi wuraren haɗin gwiwa marasa adadi.Lokacin da wasu sinadarai suka wuce saman carbon, za su manne a saman kuma an kama su.Lokacin da aka yi amfani da shi don tsarkakewar iska, ana iya shigar da tace kawai a cikin tsarin samun iska, kuma suna iya aiki azaman raka'a ɗaya wanda ya fi dacewa.
Kayan tace carbon da aka kunna ana yin shi da gawayi mai inganci mai inganci da kuma carbon da aka kunna wuta a matsayin kayan albarkatun kasa, wanda aka samu ta hanyar masu daure masu daraja, ta amfani da fasahar fasahar kere kere, kuma ana sarrafa ta ta wani tsari na musamman.Yana hadewa
adsorption, tacewa, interception, da catalysis.Yana iya cire sinadarin chlorine da sauran sinadarai na rediyo yadda ya kamata a cikin ruwa, kuma yana da tasirin canza launi da cire ƙamshi na musamman.Sabuwar manufa ce
samfurin tsara a cikin ruwa, da kuma iska tsarkakewa masana'antu.
Siffofin carbon da aka kunna sun haɗa da:
(1) Yana da damar kusan kowane gurɓataccen tururi;zai shayar da wasu kusan duk wani tururi. (2) Yana da babban iya aiki ga kwayoyin halitta, musamman kaushi. (3) Za su sha da kuma riƙe nau'ikan sinadarai iri-iri a lokaci guda. (4) Yana da babban ƙarfin da zai iya lalata sararin samaniyar hayaƙi. (5) Yana aiki da kyau a ƙarƙashin yanayi mai faɗin yanayin zafi da zafi. (6) Yana shafa wari da sinadarai gwammace ga danshi.Ba desiccant ba kuma zai saki danshi zuwa sinadarai. (7) Ana iya amfani dashi azaman mai ɗaukar abu ɗaya don jawo hankali da riƙewa ko amsawa da wani abu. |
Za mu iya samar da nau'ikan nau'ikan silinda masu ɗorewa masu ɗorewa da kwalaye, manyan ayyuka na cikin-layi, da masu tacewa don aikace-aikace daban-daban.
A matsayinmu na masana'anta na abubuwan tace carbon da aka kunna, muna cikakken sarrafa ingancin kafofin watsa labarai na carbon da aka kunna da ake amfani da su a cikin matatun mu, kuma zamu iya keɓance shi gwargwadon amfanin ku.Mu ƙware ne a cikin abubuwan tacewa da aka fi amfani da su azaman madaidaici kuma koyaushe muna da haja a cikin ma'ajin mu, mu ma ƙwararru ne a cikin kera tacewa na musamman bisa ga bukatun abokan ciniki.
Akwai wasu hotuna na filtattun carbon da aka kunna don tunani.
Nau'in Gwanin Gawayi | Tsayi | Kayan abu | Diamita na waje | Loading Adadin Carbon | Kaurin Gadon Carbon |
(mm) | (mm) | (lita) | (mm) | ||
DJ-1000S | 250 | Galv.Karfe | 145 | 2.9 | 26 |
DJ-1000E | 250 | Bakin Karfe | 145 | 2.9 | 26 |
DJ-2600S | 450 | Galv.Karfe | 145 | 4.3 | 26 |
DJ-2600E | 450 | Bakin Karfe | 145 | 4.3 | 26 |
DJ-2600K | 450 | Galv.Karfe | 145 | 4.3 | 26 |
DJ-3500S | 600 | Galv.Karfe | 145 | 5.7 | 26 |
DJ-3500E | 600 | Bakin Karfe | 145 | 5.7 | 26 |
DJ-3500k | 600 | Galv.Karfe | 145 | 5.7 | 26 |
Aikace-aikace
Kayan aikin tace carbon da aka kunna ya dace da tsarkakewa da mafita a cikin semiconductor, na'urar lantarki, allon da'ira, masana'antar lantarki, masana'antar abinci, masana'antar abin sha da sauran sassa.
Ya dace da masana'antu masu zuwa:
1. Kayan lantarki, masana'antar wutar lantarki: ruwa mai tsabta, gas, ruwa mai canja wurin lantarki, layin bugu, da dai sauransu.
2. Chemical masana'antu, petrochemical masana'antu: ƙarfi, Paint, Magnetic slurry, wanka, da sauransu.
3. Masana'antar harhada magunguna: ruwan asibiti, allurar magunguna, da sauransu.
4. Masana'antar abinci: abinci, abin sha, ruwan sha, barasa, da sauransu.
AnPING COUNTY DONGJIE WIRE MESH PRODUCTS CO., LTD
Anping Dongjie Wire Mesh Products Factory an kafa shi a cikin 1996 tare da yankuna 5000sqm.Muna da ƙwararrun ma'aikata sama da 100 da ƙwararrun taron bita guda 4: faɗaɗa taron bitar ragar ƙarfe, bita mai raɗaɗi, bitar samfuran rigunan waya, gyare-gyare, da kuma bita mai zurfi.
Ƙwararrunmu & Ƙwararru
Mu ƙwararrun masana'anta ne don haɓakawa, ƙira, da kuma samar da ragamar faɗaɗɗen ƙarfe, ragar ƙarfe mai raɗaɗi, ragar waya na ado, matattarar ƙarshen iyakoki da sassan stamping shekaru da yawa.Dongjie ya karɓi ISO9001: 2008 Quality System Certificate, SGS Quality System Certificate, da kuma tsarin gudanarwa na zamani.