Nau'i da Halayen Plastering Mesh

Akwai nau'ikan net ɗin plaster da yawa.Anan za mu gabatar da ragar filastar gama gari da yawa, waɗanda galibi ana amfani da su don rufe bango, guje wa fashewa, fashewa da sauransu.

plaster raga             plaster raga

1. Welding plaster raga: mafi na kowa, amma kuma babban tallace-tallace na samfur.Plastering welding net kuma ana kiransa net ɗin walda.Filayen welded wayoyi wani nau'in igiyar waya ne da ake amfani da shi wajen gina bangon waje, zuba kankare, manyan gine-ginen zama da dai sauransu, wanda ke taka muhimmiyar rawa a tsarin na'urar.A lokacin ginin, an sanya katako na polystyrene a gefen ciki na bangon bango na waje don zubar da shi, katako na waje da bango suna tsira a lokaci guda, kuma an haɗa katako da bango bayan an cire tsarin.

Fa'idodin gidan filastar bango shine cewa an zaɓi mafi ƙarancin ƙarancin ƙarfe na ƙarfe don wannan kayan.Bayan tabo waldi da kuma samar da atomatik da ainihin kayan aikin inji, ana zaɓin jiyya na waje na fasahar nutsewar zinc.An samar da shi ta ma'aunin Biritaniya.Gidan yanar gizon yana da santsi da santsi, tsarin yana ƙarfafawa kuma duk aikin yana da kyau.Ko da an karɓi wasu yanke ko matsa lamba, shine rigakafin lalata a cikin duk allon ƙarfe Aikin lalata yana da ƙarfi, kuma yana ɗaya daga cikin nau'ikan allo na ƙarfe da ake amfani da su sosai.

2. Saƙa Waya Mesh: kuma aka sani da galvanized raga, modified zane raga, plastering raga, square ido raga, laka raga (2.5 raga-60 raga).Gubar raga kayan: low carbon karfe wuya mai haske waya, galvanized waya;saƙar ragamar jagora da fasali: saƙa bayyananne.Madaidaicin tsari, raga iri ɗaya, juriya mai kyau da karko.Halayen ragamar gubar: ƙarancin farashi, ƙaƙƙarfan maganadisu, madaidaicin tsari, raga iri ɗaya, juriya mai kyau da karko;nau'ikan ragar gubar: raga mai murabba'i (curl) ragamar murabba'i, daidaitaccen ragamar murabba'i, ɗigon lantarki mai zafi bayan saƙa, raga mai murabba'in murabba'i kafin saƙa, raga mai murabba'i bayan saƙa, ragamar ragamar lantarki.Aikace-aikacen allo na gubar: ana iya danna shi cikin nau'ikan allo na tacewa gwargwadon buƙatun amfani, kuma ana iya haɗe shi cikin allon tacewa mai yawa tare da lambobi daban-daban.An fi amfani dashi don kariya ta iska, aikin roba, aikin filastik, masana'antar petrochemical, tacewa masana'antar hatsi da kuma tantance ma'adanai daban-daban, tsakuwa da laka.An yi amfani da shi sosai a masana'antu da gine-gine, zane-zanen tsakuwa, duban barbashi a masana'antu, hakar ma'adinai da gine-gine, gwajin magani, samun iska da kariya a masana'antar inji da amfani da jama'a.Hakanan ana amfani da tace ruwa da iskar gas don kare lafiyar kayan aikin inji.

3. Faɗaɗɗen ragar ƙarfe na ƙarfe don plastering babban filin aikace-aikace ne na ragar ƙarfe.An shigar da shi kuma ana amfani dashi a cikin aiwatar da gyaran bango.Ya fi taka rawar ƙarfafawa da rigakafin tsagewa.Yana da mahimmancin ƙarfafa kayan gini na ƙarfe don gina ganuwar.

Kayan da aka faɗaɗa ragar ƙarfe don plastering bango: bakin karfe ko farantin galvanized, wanda aka yi ta hanyar naushi na inji, shear da kuma shimfiɗawa.

A cikin zaɓin farantin, irin wannan nau'in raga na ƙarfe mai faɗaɗa yana zaɓar farantin bakin karfe na bakin ciki sosai, kauri ya kai kusan 0.2mm, wanda ke cikin nau'in samfurin ƙaramin kauri a cikin samfuran raga na karfe.

A cikin zaɓin ragar, ragamar faɗaɗɗen ƙarfe tare da ramin rhombic yawanci ana zaɓar ta hanyar naushi da zane, saboda tsarin ramin irin wannan ragar ƙarfe yana da ƙarfi, kuma ramin ya fi na ragar ƙarfe hexagonal, wanda yana da ƙarfi sosai. mai kyau anti fasa yi.

Gabaɗaya, ramin lu'u-lu'u na faɗaɗa ragamar ƙarfe don plastering bango yana da ƙaramin rami.LWD na rami yana tsakanin 10 mm-20 mm, kuma SWD yana tsakanin 5 mm-15 mm.Nasa ne na raga na karfe tare da ƙaramin rami.

Bayan an gama samarwa, akan yi fenti a saman saman don ƙara juriyar lalatawar acid da alkali, ta yadda rayuwar sabis ɗin ba za ta ragu ba saboda yana cikin turmi alkaline.


Lokacin aikawa: Maris 16-2021