Bayanan Kamfanin
Kamfanin Anping Dongjie Wire Mesh Products yana cikin Lardin Anping Hebei, wanda shi ne garin da aka fi samun layin waya a duniya.Harkokin sufuri zuwa masana'antar mu ya dace sosai, tashar jirgin kasa da filin jirgin sama ba su wuce awa biyu ba.
Mu ƙwararrun masana'anta ne na faɗaɗa ragar ƙarfe, ragar ƙarfe mai raɗaɗi, ragar waya na ado, da sassa na stamping shekaru da yawa.Kamar yadda ko da yaushe makale a cikin "Quality Yana tabbatar da Ƙarfi, Cikakkun Bayanan Gano Nasara", Dongjie ya sami babban yabo a cikin tsofaffi da sababbin abokan ciniki.
Dongjie Factory aka kafa a 1996 tare da 10000 sqm yankunan.Muna da ƙwararrun ma'aikata sama da 100 da ƙwararrun taron bita guda 4: faɗaɗa taron bitar ragar ƙarfe, bita mai raɗaɗi, bitar samfuran ragar waya, gyare-gyaren gyare-gyare da kuma aikin bita mai zurfi.Muna da manyan injinan faɗaɗaɗɗen ƙarfe 15, na'ura mai matsakaicin faɗaɗa nau'ikan ƙarfe 5, na'ura mai faɗaɗa ƙaramin ƙarafa 5, da na'ura mai lallausan saiti 5.
Mun karɓi Takaddun Tsarin Tsarin Ingantaccen ISO9001, Takaddun Tsarin Ingantaccen SGS, da tsarin gudanarwa na zamani.
Ƙarfe mai faɗaɗa yana ɗaya daga cikin manyan samfuran mu.Wani nau'in karfe ne wanda aka yanke shi kuma an shimfida shi don samar da tsari na yau da kullun (yawanci siffar lu'u-lu'u).Saboda hanyar samar da shi, faffadan ƙarfe yana ɗaya daga cikin mafi girman tattalin arziki da ƙarfi na ragar ƙarfe ko kayan grating akan kasuwa.Ƙarfen da aka faɗaɗa ana yin shi ne daga ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfe, kuma ba a saƙa ko waldawa ba, don haka ba zai taɓa karyewa ba.
Na gaba da fatan za a ba ni dama in nuna muku tsarin mu guda 7 na ragamar ƙarfe da aka faɗaɗa.
Tsarin Kayan Aiki
Abubuwan da ake amfani da su don kera fakitin karfe sun hada da bakin karfe, bakin karfe, karfen galvanized, aluminum, jan karfe, tagulla, titanium, da dai sauransu.
Akwai wasu ƙayyadaddun bayanai don kayan.
Bakin karfe wani abu ne wanda ke hana lalata iska, tururi, ruwa da acid, alkali, gishiri, da sauran kafofin watsa labarun lalata.The na kowa irin bakin karfe sun hada da SS 201,304,316,316L, da dai sauransu.
Galvanized karfe yana mai rufi da zinc oxide don hana tsatsa.Ginin sinadari yana ɗaukar dogon lokaci don lalata fiye da ƙarfe.Hakanan yana canza kamannin karfe, yana ba shi kyan gani.Galvanization yana sa ƙarfe ya fi ƙarfin da wuya a karce.
Bakin karfe ana yin shi da karfen da ba a sanya shi ba.Sunan ta ya fito ne daga lallausan baƙin ƙarfe oxide mai launin duhu a samansa.Ana amfani da shi a aikace-aikacen da ba sa buƙatar ƙarfe mai galvanized.
Aluminum ƙarfe ne mai nauyi kuma mara ƙarfi wanda yake da ƙarfi da yawa da yawa.Aluminum yana da juriya da lalata ba kamar karfe ba, wanda zai iya yin tsatsa da sauri idan an bar shi a cikin abubuwan ba tare da ƙarewa ba.Za a iya amfani da karfen takarda na aluminum a yawancin hanyoyi iri ɗaya na karfe.
Copper abu ne wanda ke hana lalata kamar bakin karfe.A cikin iska mai lalata sosai, farantin jan karfe zai samar da kariyar kariya mai ƙarfi mara guba don kare samfurin daga tsatsa.
Baya ga albarkatun kasa na sama, muna kuma da wasu kayan da yawa don faɗaɗa ragamar ƙarfe.
Domin samar wa abokan cinikinmu samfurori masu inganci, mun zaɓi kayan albarkatun ƙasa na farko.Wannan abu ne mai inganci ba tare da wani tsatsa da tsatsa ba, don haka samfurin da aka gama yana da santsi da tsabta.Idan aka kwatanta da ƙarancin ingancin abu yana da wuraren tsatsa, nadawa, da haɗawa, don haka ƙãre samfurin zai sami matsala mai inganci.
Tsarin samarwa
Wannan shine tsarin samar da karafa da aka fadada.
Akwai wasu maɓalli masu mahimmanci yayin aikin samarwa.
Da farko game da kayan, idan firam ɗin ba zai iya tallafawa kayan da kyau ba, zai iya lalata kayan cikin sauƙi kuma kayan ba zai iya tsayawa tsaye ba idan kullin dunƙule ya zama sako-sako da abin da zai sa samfurin ya gaza.Don haka mun zaɓi yin amfani da kayan tara kayan aiki wanda zai iya kare kayan da kyau da kuma tabbatar da samar da aiki na yau da kullum.
Akwai rami mai a kan injin wanda zai iya hana gurbataccen mai akan samfurin.Kafin samarwa, za a rufe fim ɗin fim ɗin PE akan albarkatun ƙasa don tabbatar da cewa babu gurɓataccen mai da tarkace akan samfurin da aka gama.
Bayan tsarin shimfidawa, bisa ga aikace-aikacen daban-daban, akwai daidaitattun fa'idodin ƙarfe da aka faɗaɗa da faffadan faffadan ƙarfe.Ƙarfe da aka faɗaɗa za a baje shi ta cikin na'ura mai laushi.
Samfurin zai sami wasu burrs kamar yadda mold zai shuɗe yayin samarwa.Don haka ana buƙatar kulawa akai-akai da gyaran gyare-gyare a lokacin samarwa don tabbatar da aikin yau da kullum na mold.
Matakan jiyya na saman don faɗaɗa ƙarfe sun haɗa da murfin foda, murfin PVDF, galvanization, da anodizing.
Rufin foda na yau da kullun yana amfani da foda na al'ada kuma yana yin zanen kai tsaye ba tare da wani magani na farko ba.Ƙwararren foda mai inganci yana amfani da foda mai inganci wanda aka fiɗa shi da kyau kuma ana iya haɗa shi da samfurin.An lalata samfurin kuma an goge shi kafin ingantacciyar foda mai inganci don sanya samfurin da aka gama ya zama mai ladabi.
Ƙarfe mai faɗaɗa ana yawan amfani da shi don yin shinge, titin tafiya, da ƙugiya, saboda kayan yana da ɗorewa da ƙarfi.Yawancin ƙananan buɗewa a cikin kayan suna ba da izinin gudana-ta hanyar iska, ruwa, da haske, yayin da har yanzu suna samar da shinge na inji zuwa manyan abubuwa.Wani fa'ida shi ne cewa ɓangarorin da aka fallasa na ƙarfe da aka faɗaɗa suna ba da ƙarin haɓakawa, wanda ya haifar da amfani da shi a cikin magudanar ruwa ko magudanar ruwa.
Ƙarfe da aka faɗaɗa da yawa ana amfani da su ta hanyar gine-gine a matsayin karfelatadon tallafawa kayan kamarplasterkostuccoa cikin ganuwar da sauran gine-gine.
A cikin gine-gine na zamani, an yi amfani da faffaɗar ƙarfe azaman facade da aka fallasa ko kayan allo wanda za'a iya ƙirƙira shi zuwa sifofin ado masu sauƙi ko hadaddun.Ana iya buga Hotunan hotuna a saman, suna samar da laushi ko manyan hotuna masu hoto, waɗanda har yanzu suna ba da damar haske ya tace ta cikin farfajiyar ginin.
Ƙarfe ɗin da aka faɗaɗa ana amfani da shi sosai azaman rufin facade, shinge mai kyalli, sinadarai, da ragar tacewa na likitanci, ragar barbecue gasa, filasta ko stucco raga, tace raga, rufi, kofa, da ragar taga.
Siffofin ramin faɗaɗa ragar ƙarfe sun haɗa da ramin lu'u-lu'u, ramin hexagon, ramin yanki, da ramin fure.Tabbas, duka siffar kuma za'a iya daidaita su bisa ga bukatun ku.
Tsarin Kula da inganci
Kamfaninmu yana da ƙungiyar kula da ingancin mutum na 6 wanda ya sami shekaru 23 na ƙwarewar QC masu sana'a.Kuma muna da cikakken tsarin kula da ingancin ingancin aiki don tabbatar da samfurin zai cika buƙatun ku.
Kafin samarwa, yakamata a gwada albarkatun ƙasa a cikin kauri da faɗi don tabbatar da ingancin kayan.
Yayin samarwa, ƙungiyar mu masu sarrafa ingancin za ta daidaita na'ura a cikin lokaci da zarar samfurin ya sami matsala mai inganci.
Bayan samfurin ya ƙare, ƙayyadaddun bayanai da suka haɗa da kauri, girman rami, faɗin madauri, da girman takardar ya kamata a gwada don tabbatar da samfurin ya cancanta.Kuma za mu sami rahoton gwaji don abokan cinikinmu don tabbatar da ingancin samfurin.
Tsarin tattarawa
Bayan samfurin ya ƙare, yawanci akwai nau'ikan tattarawa iri biyu don faɗaɗa karfe.
Idan an cika shi a cikin nadi, za mu yi amfani da takarda kraft da jakunkuna masu saƙa don hana karce ko lalacewa, kuma akwati na katako wanda ba shi da Fumigation tare da murfi na filastik zai iya hana ruwa da asarar lokacin sufuri.
Idan cushe a cikin guda, mu yawanci amfani da kumfa fim don kare kayayyakin daga lalacewa da kuma bisa daban-daban nauyi, akwai katako pallets da karfe pallets a gare ku zabi daga.
Tsarin Warehouse
Muna da ƙwararrun tsarin kula da sito, duk ma'aikatan kamfanin za su bi tsarin sarrafa sito.
Muna da tsarin gudanarwa na ƙwararru don yin rikodin hajanmu, wanda za a sabunta shi a kowane lokaci kuma ya ci gaba da yin daidai da lissafin.Zai zama dacewa sosai don bincika idan akwai wani haja don samfurin da kuke buƙata.
Ana tsaftace ma'ajiyar mu akai-akai don tabbatar da tsabta da tsari na samfurin.
Duban Ƙarshe
Don tabbatar da cewa ana iya jigilar samfur ɗin cikin aminci kuma a isar da shi zuwa adireshin abokin ciniki, za mu shirya mai siye da ingantattun ingantattun samfuran don aiwatar da cikakken bincike na marufin samfurin kafin jigilar kaya.
Za mu sami fom ɗin dubawa kafin jigilar kaya don bincika ingancin samfur, nauyi, akwatin katako, da alamomi.
Idan gwajin tattarawa yayi kyau, to zamu shirya jigilar kaya.Idan ba haka ba, mai gwadawa zai ba da amsa ga sashen tattara kayanmu kuma yakamata su maye gurbin ko canza kunshin, sannan za mu sake gwadawa.Ba za a iya jigilar samfuran ba har sai sun cika buƙatun.
Bayan-Sale Sabis
Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun don hidima ga abokan cinikinmu, gami da sashen tallace-tallace, sashen samarwa, sashen kula da ingancin inganci, sashen tattara kaya, da sashen bayarwa.Tallace-tallacen ƙwararru za su ba da ingantaccen inganci da sadarwar lokaci.E-mail, whats-app, Skype, kowace hanya za ta iya zuwa gare mu.
Mun halarci nune-nunen da kuma shirya abokan ciniki ziyarta kowace shekara wanda taimaka mana mu yi zurfi magana da abokan ciniki game da mu hadin gwiwa.Ga tsoffin abokan cinikinmu, muna yin ziyarar dawowa akai-akai da rahotanni na shekara-shekara don taimaka wa abokan cinikinmu su bincika yanayin kasuwa da bincika ƙarin kasuwanni.
Lokacin da aka aika samfurin, za mu sanar da abokin ciniki sabuntawar bayanan sufuri a cikin lokaci mai dacewa da kuma bibiyar karɓar abokin ciniki, bayan abokin ciniki ya karɓi samfurin, za mu tambayi abokin ciniki game da gamsuwar samfurin da tattarawa.
Bayan abokan ciniki sun karɓi kayan, idan akwai wata matsala tare da tattarawa ko samfuran, za mu sami fom ɗin amsa korafin abokin ciniki ga abokan ciniki.Sashen mu na tallace-tallace zai amsa a cikin sa'o'i 24.Da zaran mun tabbatar da matsalar, za mu bayyana alhakin matsalolin dangane da kwangilar kwangila da bayanan sadarwar tallace-tallace, kuma za mu yi shawarwari tare da abokan ciniki don magance matsalolin da sauri.
Mun ba da haɗin kai tare da abokan ciniki da yawa daga ko'ina cikin duniya ciki har da kamfanin gine-gine, kamfanin kayan ado, masana'anta tace, da kuma kamfanin likita.
Gaisuwa barka da zuwa ziyarci mu factory da kuma tuntube mu domin hadin gwiwa.
Na gode!
Lokacin aikawa: Satumba 21-2020