Ƙarfe na kayan ado na musamman na musamman
Ƙarfe na kayan ado na musamman na musamman
Ring raga da aka yi da bakin karfe 304, 316, 316 L, tagulla, baƙin ƙarfe, da dai sauransu The zobe raga za a iya sanya a cikin kowane siffofi kamar yadda abokan ciniki' bukata, kamar square, da'irar, trapezoid, triangle, da dai sauransu.
Raga zobe | ||||
No | Diamita Waya (mm) | Girman Budawa (mm) | Kayayyaki | Nauyi |
1 | 0.8 | 7 | bakin ciki | 3 |
2 | 1 | 8 | bakin ciki | 4.2 |
3 | 1 | 10 | bakin ciki | 3.3 |
4 | 1.2 | 10 | bakin ciki | 4.8 |
5 | 1.2 | 12 | bakin ciki | 4.6 |
6 | 1.5 | 15 | bakin ciki | 5.2 |
7 | 2 | 20 | bakin ciki | 6.8
|
Fa'idar Labulen hanyar haɗin sarkar mu
(1) Kyawun bayyanar - ƙirƙirar tasirin ado na gani.
(2) Hujjar mildew - kuma ta dace da yanayin zafi.
(3) Rigakafin wuta - ba ya ƙonewa.
(4) Mai sauƙin kulawa - kawai amfani da guntun zane don gogewa.
(5) Tsatsa juriya - babu fade kuma mai kyau karko.
(6) Shigarwa mai sauƙi - tsari mai sauƙi da sassauƙa.
(7) Samun iska da watsa haske - kiyaye iska mai kyau da haɓaka haske.
(8) Launuka da girma dabam dabam - ana iya amfani da su a aikace-aikace daban-daban.
(9) Tsari da salo na musamman - gamsar da buƙatun manyan abokan ciniki.
Aikace-aikace
Ramin zoben mu ya ƙunshi zoben ƙarfe guda ɗaya waɗanda aka haɗa su ɗaya bayan ɗaya tare da ƙarin guda huɗu kuma ana iya haɗa su daban kamar yadda ake buƙata.Wannan yana haifar da sarƙaƙƙiya mai sassauƙa amma mai sauƙin sassauƙan ragar ƙarfe wanda za'a iya amfani dashi a kowane nau'in wuraren aikace-aikacen.Yana amfani da manufarsa musamman a matsayin ragamar kare jiki a cikin masana'antar nama, kifi, masaku da sarrafa karafa.
Ramin zobe da aka yi amfani da shi sosai don ƙirar waje, ƙirar ciki, kariyar rana, facades cladding, wuraren tsaro, ƙirar nuni, dacewa da shago, labulen kofa, bangon matakala - dogo da kayan fasaha.Yana taka rawa mai kyau a duka kariya da kayan ado.Ramin zobe mai sassauƙa ya dace da duk ƙira kamar yadda za'a iya juya shi, lanƙwasa, shimfiɗa, murɗa ko dakatar da komai.